— ___________%_____@_J o j__/_.’ZG 2

NEWS /NEWS FEATURE i

m as

irced
Ause
their |
vised
Y B
wncil
ablish |
Isend |
° said l

as a
tthere
it has
saving
3 land
uesin
omflict
is1s.

Joying
s 5DC

cita, a | CCM secretary general Dr Bashiru Ally Kakurwa (3rd-L) accompanied Is taken around a livestock farm in Karagwe District on Monday. Photo: Cor-
ecious | respondent Eliud Rwethungur
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'. Na Mwandishi Maa]nmu
- Karagwe .

- yaKaragwe.
Akiwa kiwandani hapo, Dk .

ATIBU Mkuu wa
Chama Cha Mapin-
duzi (CCM) Dk~
Bashru Ally ameRagua
- ujenzi wa kiwanda cha cha
kusindika maziwa na vyaku-
la vyd mifugo cha Kahama
_Fresh Ltd. kmadm]egwa kata

‘ﬁa Katika ziaza h:}m ah:furu

b naeneo la ufugaji wa ng'ombes
p .mhr.:r_i pamoja na ]mndm
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‘Ntangeki kwa
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Bashiru amepongeza jitihada
za mwekezaji mzawa .
wa Kahama Fresh
Limited, Jossam

kusaidia Kutekeleza
llani ya Chama Cha
Mapinduzi na dira
Serikali ya Awamu
ya Tano katika
ujenzi wa uchumi wa
viwanda.”

Aliserna kiwanda hld‘lu pia
kitatoa fursa za ajira.na hadi
sasa kampuni hiyo imeloa ajira

130 kwa vijana wa kitanzania
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'*B“U jenzi klwanda cha kusindika
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ishaji kitatoa ajira zaidi ya 200.
Aidha Dk Bashiru kiwanda-.
ni hapo alielezwa
- changamoto
. anazozipata
- mwekezaji ikiwa
ni pamoja na*
kukatikd umeme
kila mara na
‘kusababisha
.baadhiya kazi
' kukwama. -

. " Dk Bashiry
alimtoa’hofu mwekezajina
akawasiliana na Waziri wa
Nishati Dk Medard Kalemani ili

" -kutatua tatizo la kﬁkatijca kwa °

maziwa waenda vyema

. na Juwanda kltakapﬂanza uZai

umeme katika eneola ujenzi
. wa kiwanda na krleta umeme
katika eneo la ufugaji. . -

- Dk Kalemani alimhaKikishia
mwekezaji kuwa-<hangamoto _
* _hizo zitamalizwa mara moja na
© pia atafika eneo la uwekezaji
Februari 05 mwaka bua, -

- Kahama Fresh I.umlrd 'Iuta-'

kuwa nz uwezo'wa kusindika
lita 10,000 za maziwa kyva siku *
ambapo lita 5,000 zitazalishwa -
na mashamba ya ifigaji ya Ka- -
‘hama Fresh Ltd na lita 5,000 zi-

” tazalishwa na wa-fuga;l wilioko

maeneo jirani na uwekezaji hup -
_unategemea kukam:ljka Juni .
mwa.ka huu A .
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Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Dkt. Bashiru Ally (wa tatu kutoka kulia) akiwa ameambatana na Mkurugenzi
Kampunl ya Kahama Fresh Limited, Jossam Ntangeki na Kamati ya Ulinzi na Usalama ya Wilaya ya Karagwe, wakikagua moja ya
zizi la mashamba ya utugaji ambapo itapatikana malighafi ya kuendesha kiwanda kinachojegwa na Kampuni ya Kahama Fresh
Ltd, shamaba hilo la ufugaji lipo Kikurula Kata Kihanga wilayani Karagwe mkoani Kagera juzi. (Na Mpigapicha Wetu)
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